A ṣe àgbékalẹ̀ Stack Book Planter tuntun wa, àfikún àrà ọ̀tọ̀ àti tó lẹ́wà sí gbogbo ọgbà, tábìlì tàbí tábìlì. A ṣe é láti jọ àkójọ ìwé mẹ́ta pẹ̀lú àárín ihò, ohun èlò yìí dára fún gbígbìn tàbí ṣíṣe àwọn òdòdó. Ó jẹ́ ọ̀nà dídùn láti mú ìṣẹ̀dá wá sínú ilé tàbí láti ṣe ẹwà àyè ìta gbangba rẹ.
A fi seramiki tí ó le koko, tí ó sì mọ́lẹ̀ ṣe é, kì í ṣe pé ó fani mọ́ra nìkan ni, ó tún jẹ́ kí ó pẹ́. Àṣeyọrí funfun náà, tí ó dán, mú kí ó rí bí òde òní, tí ó sì tún ṣe àfikún sí gbogbo àṣà ìṣẹ̀dá. Yálà o ní àyè kékeré, tàbí ti ìgbàlódé, àyè yìí yóò bá ọ mu.
Pípèsè àwọn ohun èlò ìtọ́jú ìwé pẹ̀lú àwọn ìdènà omi àti àwọn ohun èlò ìdènà, èyí tí ó mú kí ó rọrùn láti jẹ́ kí àwọn ohun ọ̀gbìn rẹ ní ìlera. Ẹ̀rọ yìí ń fa omi púpọ̀ jù jáde, ó ń dènà omi púpọ̀ jù àti ìjẹrà gbòǹgbò. Ó jẹ́ àlàyé tó wúlò àti onírònú tó ń fi ìdúróṣinṣin wa hàn láti fi àwọn ọjà tó dára hàn. O lè lò ó láti fi àwọn ohun ọ̀gbìn, ewéko tàbí òdòdó ayanfẹ rẹ hàn, kí o sì fi àwọn àwọ̀ àti ewéko kún yàrá èyíkéyìí. Èyí jẹ́ ọ̀nà tó dára láti mú kí igun kan rọ̀ tàbí láti mí ẹ̀mí sí ibi iṣẹ́ rẹ.
Yàtọ̀ sí fífi ohun tó lẹ́wà kún ilé tàbí ọ́fíìsì rẹ, ohun èlò ìtọ́jú ìwé jẹ́ ẹ̀bùn tó gbayì àti àrà ọ̀tọ̀. Yálà ó ń fún àwọn ẹlẹgbẹ́ rẹ, àwọn ọ̀rẹ́ tàbí ìdílé rẹ ní ẹ̀bùn, ó dájú pé ohun èlò ìtọ́jú yìí yóò jẹ́ ohun tó gbayì. Ó jẹ́ ọ̀nà tó dára láti mú díẹ̀ nínú àwọn ohun èlò ìta jáde wá nínú ilé, láti mú kí àyè gbogbo wà ní mímọ́, kí ó sì mú ayọ̀ wá fún ẹni tó gbà á.
Ìmọ̀ràn:Maṣe gbagbe lati ṣayẹwo awọn akojọpọ waàwo ìkòkò & ohun ọgbinàti oríṣiríṣi ìgbádùn wa tiohun ọṣọ ile ati ọfiisi.