Àwọn ìkòkò àṣà wa ni a ṣe láti fi ọlá fún ẹranko tàbí olólùfẹ́ rẹ. Yálà ajá ńlá tàbí ènìyàn, àwọn ìkòkò wa ni ọ̀nà pípé láti bu ọlá fún wọn àti láti pa wọ́n mọ́ sínú ọkàn rẹ. A ṣe ìkòkò kọ̀ọ̀kan pẹ̀lú ìṣọ́ra, ìfẹ́ àti àdáni láti ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ohun èlò títí láé fún àwọn òkú tí a sun.
A ṣe àwọn ìkòkò àṣà wa láti inú ohun èlò amọ̀ tó ga jùlọ láti rí i dájú pé ó pẹ́ tó àti pé ó pẹ́ tó. A ṣe ìkòkò kọ̀ọ̀kan gẹ́gẹ́ bí ẹni tí a yàn láti fi ìwà àti ẹ̀mí àrà ọ̀tọ̀ ti ohun ọ̀sìn tàbí ẹni tí o fẹ́ràn hàn. O lè yan láti inú onírúurú àwòrán, àwọ̀ àti ìwọ̀n láti ṣẹ̀dá ìyìn àrà ọ̀tọ̀.
Ìmọ̀ràn:Maṣe gbagbe lati ṣayẹwo awọn akojọpọ waìkòkòàti oríṣiríṣi ìgbádùn wa tiipese isinku.