Àwọn Ìròyìn Ilé-iṣẹ́
-
Àwọn Olùpèsè Àpótí Ohun Èlò Aṣọ Igi Seramiki Tó Gbéṣẹ́ Jùlọ Láti Ṣàyẹ̀wò Ní Ọdún 2025
Bí ọjà ìtọ́jú ẹranko kárí ayé ṣe ń tẹ̀síwájú láti yípadà, àwọn àpótí ìgò ẹranko seramiki ń yọjú gẹ́gẹ́ bí ẹ̀ka pàtàkì fún àṣà àti iṣẹ́ wọn. Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, àwọn àpótí wọ̀nyí ti gbajúmọ̀ gidigidi nítorí ìwà wọn tó dára fún àyíká, agbára wọn, àti ìdàgbàsókè wọn tí kò léwu...Ka siwaju -
Kí nìdí tí o fi yan Designcrafts4u
Àǹfààní Ilé-iṣẹ́: Ìmòye iṣẹ́ ọnà Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ ìbílẹ̀ kan ní Xiamen, designcrafts4u ti gba ìjẹ́rìí gbogbogbò ní ọjà pẹ̀lú òye jíjinlẹ̀ rẹ̀ nípa iṣẹ́ ọwọ́ àti àwòrán àrà ọ̀tọ̀. A dojúkọ àpapọ̀ dídára àti ìṣẹ̀dá tuntun, a sì ti pinnu láti fún àwọn oníbàárà ní resini cera àrà ọ̀tọ̀...Ka siwaju -
Àwọn Iṣẹ́ Àkànṣe Seramiki Láti ọwọ́ Designcrafts4u
Designcrafts4u, ilé-iṣẹ́ amọ̀ amọ̀ tó gbajúmọ̀, ní inú dídùn láti fúnni ní àwọn ohun èlò amọ̀ amọ̀ tí a ṣe àdáni tí a ṣe ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ohun tí àwọn ilé-iṣẹ́ ìtajà àti àwọn oníbàárà àdáni fẹ́ràn. Nípa ṣíṣe àdàpọ̀ iṣẹ́-ọnà wa pẹ̀lú àwọn àìní àti èrò aláìlẹ́gbẹ́ ti àwọn oníbàárà wa láìsí ìṣòro, a lè ṣẹ̀dá amọ̀ ...Ka siwaju -
Ṣíṣe àfikún àwọn fọ́ọ̀mù ìṣẹ̀dá sínú ìṣẹ̀dá seramiki wa
Ní ilé-iṣẹ́ wa, a ń gbìyànjú láti fi gbogbo onírúurú iṣẹ́-ọnà kún àwọn iṣẹ́-ọnà amọ̀ wa. Bí a tilẹ̀ ń pa ìṣe iṣẹ́-ọnà amọ̀ àṣà mọ́, àwọn ọjà wa tún ní ànímọ́ iṣẹ́-ọnà tó lágbára, èyí tí ó ń fi ẹ̀mí iṣẹ́-ọnà àwọn amọ̀ wa hàn. Ẹgbẹ́ wa...Ka siwaju -
Ìtàn Ìdàgbàsókè Ọdún 20 ti Designcrafts4u
Ìròyìn!!! Ojú òpó wẹ́ẹ̀bù ilé-iṣẹ́ wa wà lórí ayélujára! Ẹ jẹ́ kí a fún yín ní ìfìhàn kúkúrú nípa ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́ wa. 1, Oṣù Kẹta 2003: Xiangjiang Garden 19A, ó dá Designcrafts4u.com sílẹ̀; 2, 2005: Kópa nínú Canton Fair gẹ́gẹ́ bí ọ̀nà ìtajà pàtàkì; 3, 2006: Àwọn ọjà pàtàkì ti yípadà...Ka siwaju